Tiền lương đối với nhân viên hợp đồng trường học

Thứ Năm, 19/11/2015 - 14:29
Người hỏi: 
Nông Mai Phượng
Ngày hỏi: 
13/10/2015
Địa chỉ: 
Phố Phai Luông 4, phường Chi Lăng, thành Phố Lạng Sơn
Nội dung câu hỏi: 

Tôi có bằng cao đẳng kế toán, được đi làm hợp đồng 1 năm của 1 trường vùng 3 trong huyện, trong hợp đồng của tôi ghi rõ đối với nhân viên đã qua đào tạo chuyên nghiệp thì được hưởng mức tiền công là 2.150.000đ. Nếu tính đúng theo bậc cao đẳng của tôi thì mức tiền lương của tôi phải là 2,1x1.150.000=2.415.000, như vậy tôi sẽ bị mất đi 265.000đ/tháng. Hợp đồng như vậy có hợp lí không? Dựa vào văn bản nào để tính mức tiền công như vậy? Và tôi có được hưởng chế độ vùng 3 là được hưởng mức thu hút 70% như công chức,viên chức trong trường hay không? Tại sao?"

Trả lời: 

          Ngày 03/11/2015, Sở Giáo dục và Đào tạo đã có Công văn số 2330/SGDDT-TCCB về việc trả lời câu hỏi chuyên mục Hỏi - Đáp trên Cổng Thông tin điện tử tỉnh.

          Theo đó, Sở Giáo dục và Đào tạo có ý kiến như sau:

          Căn cứ nội dung câu hỏi của bà Nông Mai Phượng, Sở Giáo dục và Đào tạo thấy chưa đủ những thông tin sau:

          - Công việc thỏa thuận trong hợp đồng lao động của bà Phượng với đơn vị sử dụng lao động là làm kế toán hay công việc khác?

          - Thời gian thực hiện công việc đã thỏa thuận ghi trong hợp đồng lao động (cụ thể từ thời điểm nào đến thời điểm nào)?

          - Loại hợp đồng lao động (hợp đồng có xác định thời hạn; không xác định thời hạn; theo mùa vụ)?    

          - Nội dung đầy đủ về thỏa thuận mức chi trả tiền công lao động trong hợp đổng?

          Do vậy, Sở Giáo dục và Đào tạo trả lời như sau:

          Theo Công vãn số 410/UBND-NC ngày 11/5/2015 của UBND tỉnh về việc quản lý hợp đồng lao động trong cơ quan, tổ chức hành chính và đơn vị sự nghiệp công lập trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn quy định: Nguyên tắc việc ký kết hợp đồng lao động phải đảm bảo tuân thủ theo Bộ luật Lao động và các quy định hiện hành; được quản lý chặt chẽ, có sự thống nhất từ tỉnh đến cơ sở. Việc xử lý vướng mắc cần xem xét kỹ từng trường hợp.

          Theo Khoản 1, Điều 90, Chương VI, Bộ luật Lao động quy định “Tiền lương là khoản tiền mà người sử dụng lao động trả cho ngươi lao động để thực hiện công việc theo thỏa thuận. Tiền lương bao gồm mức lương theo công viẹc hoặc chức danh, phụ câp lương và các khoản bổ sung khác. Mức lương của người lao động không được thấp hơn mức lương tối thiểu do Chính phủ quy định”. Hiện nay mức chi trả tiền công lao động hợp đồng giữa đơn vị sử dụng lao động với người lao động được thỏa thuận theo hai hình thức:

          + Trả theo thang bản lương được đào tạo.

          + Trả theo thỏa thuận cụ thể số tiền người lao động được hưởng nhưng không được thấp hơn mức lương tối thiểu vùng đo Chính phủ quy định.

          Căn cứ nội dung câu hỏi, mức lương bà Phượng được hưởng ghi trong hợp đồng (2.150.000đ) là mức lương đã được hai bên thỏa thuận cụ thể số tiền người lao động được hưởng đảm bảo mức lương tối thiểu vùng, không phải mức lương thỏa thuận theo thang bản lương được đào tạo như bà Phượng tính (2,1 x 1.150.000đ = 2.415.000đ). Do trong nội dung câu hỏi của bà Phượng không nêu rõ công việc và thời gian thực hiện công việc đã thỏa thuận trong hợp đồng lao động. Vì vậy chưa thể áp dụng phù hợp các văn bản của Chính phủ quy định về mức lương tối thiểu vùng khi xác định mức lương của bà Phượng được huởng đã hợp lý chưa (hàng năm Chính phủ đều ban hành Nghị định quy định về mức lương tối thiểu vùng: Nghị định số 103/2012/NĐ-CP ngày 04/12/2012; Nghị định số 182/2013/NĐ-CP ngày 14/11/2013; Nghị định 103/2014/NĐ-CP ngày 11/11/2014...)

          Để xác định bà Phượng có được hưởng phụ cấp thu hút bằng 70% tiền lương tháng hiện hưởng đối với người công tác ờ vùng có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn hay không cần dựa vào nội đung đầy đủ về mức chi trả tiền công lao động trong hợp đồng đã thỏa thuận (ngoài số tiền được hưởng có được hưởng thêm các chế độ khác theo quy định hiện hành không); thời điểm hợp đồng để áp dụng các văn bản hiện hành….

BẢN ĐỒ TỈNH LẠNG SƠN

LIÊN KẾT WEBSITES
THỐNG KÊ LƯỢT TRUY CẬP

web stats

HỖ TRỢ KỸ THUẬT TRỰC TUYẾN

0253.818.657              0918210111

Liên hệ qua Yahoo Messenger Liên hệ qua Yahoo Messenger

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH LẠNG SƠN

Giấy phép số: 20/GP-TTĐT ngày 12/3/2015 của Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử

Cơ quan thường trực: Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Lạng Sơn

Chịu trách nhiệm chính: Chánh Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh

Trụ sở: Đường Hùng Vương, phường Chi Lăng, thành phố Lạng Sơn.

Điện thoại: (0205) 3.812.959; Fax: (0205) 3.814.302 Email: ubndls@langson.gov.vn

Ghi rõ nguồn “Cổng TTĐT tỉnh Lạng Sơn” hoặc “www.langson.gov.vn” khi đăng tải lại thông tin từ Cổng TTĐT tỉnh Lạng Sơn